Real Estate Management 31 Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của lớp Quản Lý Thị Trường Bất Động Sản 31

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Câu hỏi và giải đáp

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
congchuabongbong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức
congchuabongbong

Câu hỏi và giải đáp Empty
Bài gửiTiêu đề: phải làm sao??   Câu hỏi và giải đáp Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 1:37 pm

mình muốn gởi cho mấy bạn vài nghị định mà mình tìm được,nhưng ko bít cách gởi lên.Click vào link->url??? rồi sao nữa,pó tay
Thai Thanh
Thành viên chính thức cấp 3
Thành viên chính thức cấp 3
Thai Thanh

Câu hỏi và giải đáp Empty
Bài gửiTiêu đề: Trả lời bạn congchuabongbong:   Câu hỏi và giải đáp Icon_minitimeWed Nov 21, 2007 5:42 pm

Đầu tiên bạn đã tải các file nghị định ấy về máy rồi. Sau đó, bạn chọn 1 trong các host (lưu trữ tài liệu trực tuyến) như www.divshare.com; www.mediafire.com; www.uploading.com; www.yourfilehost.com; hay bất cứ host nào đó mà bạn biết được. Up file nghị định ấy lên host đó (chọn Upload File, nhớ đánh dấu vào ô I've accept... nếu có nha). Sau khi up load file thành công, host sẽ cho bạn 1 đường link để share cho người khác, bạn chọn Copy Link (nên chọn Copy Link, vì nếu chọn thủ công bằng quét chuột thì thường không hết link), sau đó vào diễn đàn, copy vào bài viết của mình đường link ấy.
Sau đó, gõ vào trước link đó là [url=, sau link là ]....[/url]. Ví dụ như link là abc, thì sau khi copy vào bài viết, thêm mã html như hướng dẫn sẽ là [url=abc]def[/url] . Trong đó, def là chữ sẽ hiển thị thay vì hiển thị link (như đó là Nghị Định X thì def=Nghị Định X), bạn khác chỉ cần click vào Nghị Định X là có thể tải được ngay!

Note: sắp xếp như thế sẽ thuận tiện cho thành viên khác dễ biết nội dung file trước khi tải về. Với đa số các host thường là free, nên bạn nên đăng ký lun thành viên của host đó, sau này sẽ thuận tiện trong việc chia sẻ file và dễ tìm lại link, file mình đã upload! Theo kinh nghiệm của mình, nên đăng ký ở host divshare.com (sử dụng cho document và image, music) và 110mb.com (cho document, trừ file dạng rar) vì 2 host này up và tải file nhanh, cửa sổ quản lý file trực quan hơn các host khác.

Câu hỏi và giải đáp
Trang 1 trong tổng số 1 trang